+6
รูปภาพ
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นายอิทธิพร บุญประคอง ประธานกรรมการการเลือกตั้ง เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนางาน ยกระดับมาตรฐานการทำงานและการบริหารจัดการภายใน ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายชัชวาลย์ ปัญญา รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ และเลขาธิการคณะกรรมการการเลือกตั้ง รองเลขาธิการคณะกรรมการการเลือกตั้ง ผู้อำนวยการสถาบันพัฒนาการเมืองและการเลือกตั้ง ผู้บริหารสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง ผู้ตรวจการ ผู้ตรวจสอบภายใน ผู้อำนวยการสำนัก ผู้อำนวยการสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดและกรุงเทพมหานคร ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการศึกษาและการมีส่วนร่วมของพลเมืองที่ 1 – 8 และผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง เข้าร่วมด้วย เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการเลือกสมาชิกวุฒิสภา การเตรียมการออกเสียงประชามติ จัดให้มีการเสวนา หารือ แลกเปลี่ยนข้อคิดเห็น เพื่อทราบถึงปัญหา อุปสรรค ในเรื่องของการบริหารงานการดำเนินการเลือกสมาชิกวุฒิสภาและการออกเสียงประชามติ ให้เกิดความรู้ ความเข้าใจ ในทิศทางของการพัฒนาการดำเนินงานของสำนักงานให้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน เกิดการบูรณาการร่วมกันทั้งส่วนกลางและส่วนภูมิภาค ให้การทำงานมีประสิทธิภาพและประสิทธิผลเพิ่มขึ้น ณ ห้องรอยัล ออคิดบอลรูม โรงแรมเชียงใหม่ออคิด อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
รายการ
เรื่องเด่น กกต.
3,750
กรรมการการเลือกตั้ง เป็นประธานในพิธีเปิดประชุมเชิงปฏิบัติการร่วมกับเครือข่ายมหาวิทยาลัยราชภัฏ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล และมหาวิทยาลัยอื่นๆ
ประธานกรรมการการเลือกตั้ง ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานของสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดปัตตานี
ประธานกรรมการการเลือกตั้ง เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการรอบรมเชิงปฏิบัติการแนวทางการดำเนินงานแก่สาขาพรรคและตัวแทนพรรคการเมือง ประจำปี 2567 รุ่นที่ 1 ภาคใต้
คำค้นหายอดนิยม
ระบบได้รับข้อมูลการแจ้งไฟล์เสียเรียบร้อยแล้ว
กรุณาลองใหม่อีกครั้ง